ಕರಪತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ
ವಾಹನವನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ
ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷಣಗಳು
ವಿಶೇಷಣಗಳು
| GVW | 3490 kg |
| Payload | 1700 kg (40 kWh)/1760 kg (32 kWh) |
| Deck length | 3340 mm |
| Wheelbase | 2730 mm |
| Turning Circle Radius (TCD) | 5.4 m |
| Overall Length | 5105 mm x 1750 mm x 2080 mm |
| Ground Clearance | 220 mm |
ಪ್ರದರ್ಶನ
| Peak Power | 80 kW |
| Peak Torque | 300 Nm |
| Max Speed | 80 kmph |
| Battery | 40/32 kWh LFP |
| Body type | FSD |
| Gradeability | 24% |
ಕ್ಯಾಬಿನ್ ವಿನ್ಯಾಸ
| Safety Standards | Indian (AIS 29-02) & European (ECR 29-02) |
| Bumper | Metallic Bumper |
| Seating | D+2 with Flat and Connected Seats |
| Cabin | Walkthrough Cabin |
ಡಿಜಿಟಲ್ ಪರಿಹಾರಗಳು
| Digital Solutions | Trims |
| FOTA Telematics | T1,T2,T3,T4,T5 |
| Music System | T2 |
| Fog Lamps | T2,T3,T4,T5 |
| Co Driver Sunvisor | T2,T3,T4,T5 |
| Infotainment | T3,T4,T5 |
| Reverse Camera | T3,T4,T5 |
| DSMS+ Forward Collision Warning | T3,T4,T5 |
| Remote Immobilizer | T4,T5 |
| Digital Lock | T4,T5 |
| Cargo Space Monitoring | T4,T5 |
| Air Conditioning | T5 |
ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ
| Hill hold assist | Prevents vehicle rollback on slopes by holding brakes temporarily. |
| Drive modes | Shifts automatically to Eco, Power and Regen |
| Regenerative braking | Converts braking energy into battery charge, enhancing efficiency and range. |
ಚಾರ್ಜ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ
| AC charger | Type 2 |
| DC charger | CCS2 |
ಖಾತರಿ
| Vehicle | 3 Years/1,50,000 km |
| Battery | 5 Years/1,50,000 km |
ಇತರೆ ವಿವರಗಳು
| Steering | Electric Power Steering |
| Tyre | 7R15 |
| Suspension | Front-Parabolic, Rear-Semi Elliptic |
| Brakes | Front-Disc, Rear-Drum |

ಮೆರಗುಗೊಳ್ಳಲಾದ ಆರ್ಥಿಕ ಯೋಜನೆಗಾಗಿ ವಿವರವಾದ ವೆಚ್ಚ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.

ಉತ್ತಮ ಹಣಕಾಸು ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸೇವಾ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿ.
ಉತ್ಪನ್ನ ವಿಮರ್ಶೆ
ಈಗ ವಿಚಾರಿಸಿ

ತಜ್ಞರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ
ಡೀಲರ್ ಹುಡುಕಿ