బ్రోచర్ని డౌన్లోడ్ చేయండి
వాహనాన్ని అనుకూలీకరించండి
ఫైనాన్స్ కావాలా? ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి
ఫీచర్లు & విశిష్టతలు
విశిష్టతలు
| GVW | 2995 kg |
| Payload | 1445 kg |
| Deck length | 2909 mm |
| Wheelbase | 2330 mm |
| Turning Circle Radius (TCR) | 4.7 m |
| Overall Length | 4680 mm x 1750 mm x 2055 mm |
| Ground Clearance | 181 mm |
ప్రదర్శన
| Peak Power | 80 kW |
| Peak Torque | 300 Nm |
| Max Speed | 80 kmph |
| Battery | 32 kWh LFP |
| Body type | FSD |
| Certified Range | 220 Kms* |
| Gradeability | 33% |
క్యాబిన్ డిజైన్
| Safety Standards | Indian (AIS 29-02) & European (ECR 29-02) |
| Bumper | Metallic Bumper |
| Seating | D+2 with Flat and Connected Seats |
| Cabin | Walkthrough Cabin |
డిజిటల్ పరిష్కారాలు
| Digital Solutions | Trims |
| FOTA Telematics | T2,T3,T4,T5 |
| Music System | T2 |
| Fog Lamps | T2,T3,T4,T5 |
| Co Driver Sunvisor | T2,T3,T4,T5 |
| Infotainment | T3,T4,T5 |
| Reverse Camera | T3,T4,T5 |
| DSMS+ Forward Collision Warning | T3,T4,T5 |
| Remote Immobilizer | T4,T5 |
| Digital Lock | T4,T5 |
| Cargo Space Monitoring | T4,T5 |
| Air Conditioning | T5 |
సాంకేతికత
| Hill hold assist | Prevents vehicle rollback on slopes by holding brakes temporarily. |
| Drive modes | Shifts automatically to Eco, Power and Regen |
| Regenerative braking | Converts braking energy into battery charge, enhancing efficiency and range. |
ఛార్జింగ్
| AC charger | Type 2 |
| DC charger | CCS2 |
వారంటీ
| Vehicle | 3 Years/1,50,000 km |
| Battery | 5 Years/1,50,000 km |
ఇతర వివరాలు
| Steering | Electric Power Steering |
| Tyre | 215/75R15 |
| Suspension | Front-Parabolic, Rear-Semi Elliptic |
| Brakes | Front-Disc, Rear-Drum |

మెరుగైన ఆర్థిక ప్రణాళిక కోసం వివరణాత్మక వ్యయ భేదాలను పొందండి.

మెరుగైన ఆర్థిక నిర్వహణ కోసం మీ సేవా వ్యయాన్ని లెక్కించండి.
ఉత్పత్తి సమీక్ష
ఇప్పుడే విచారించండి

నిపుణుడితో మాట్లాడండి
డీలర్ను కనుగొనండి